Ai phỏng vấn thực tập tiềm năng của Sacombank rồi cho mình hỏi tí

thuthuy_ba

Verified Banker
vậy phỏng vấn họ hỏi những cái gì hả cậu? hỏi có lâu không?

- - - Updated - - -

t đăng kí tư vấn viên, chả bị hỏi câu nghiệp vụ nào luôn. may mà k đk giao dịch viên, chứ mà bị hỏi câu bảng cân đối kế toán là mình đi ra 8-x 8-x
vậy phỏng vấn họ hỏi những cái gì vậy câu? hỏi có lâu không? à, có yêu cầu sơ mi quần tây công sở không cậu?

thuthaok3c

Thành viên
vậy phỏng vấn họ hỏi những cái gì hả cậu? hỏi có lâu không?

- - - Updated - - -

vậy phỏng vấn họ hỏi những cái gì vậy câu? hỏi có lâu không? à, có yêu cầu sơ mi quần tây công sở không cậu?

t cũng k nhớ thời gian lắm, nhưng chắc là tầm 6 7 phút. nội dung câu hỏi như mn đã up rồi đấy: giới thiệu bản thân, hiểu j về vị trí ứng tuyển, tình huống bán hàng thực tế. còn trang phục thì tùy c thôi, áo thun quần jean đâu ai cấm, có điều là nhà tuyển dụng thấy thế nào thôi :D:D:D

yenchilo

Thành viên
t cũng k nhớ thời gian lắm, nhưng chắc là tầm 6 7 phút. nội dung câu hỏi như mn đã up rồi đấy: giới thiệu bản thân, hiểu j về vị trí ứng tuyển, tình huống bán hàng thực tế. còn trang phục thì tùy c thôi, áo thun quần jean đâu ai cấm, có điều là nhà tuyển dụng thấy thế nào thôi :D:D:D
hì, cảm ơn cậu nha :X
Cậu pv có tốt k?

dinhvangiau1991

Thành viên mới

Thuy Lieu 1611

Thành viên mới
Cho em xin review phỏng vấn thực tập sinh tiềm năng SCB với ạ. E ứng tuyển vào GDV ạ

Featured resources

Featured resources